Thứ Bảy, Tháng Ba 2

Chương trình thứ ba mới ở Rome với Djokovic và Badosa

Một ngày khác, mưa đã ảnh hưởng đến diễn biến bình thường của các trận đấu vào thứ Hai và do đó, ban tổ chức đã phải thực hiện lại chương trình cho thứ Ba trong giải đấu rome để phù hợp với cuộc họp bị đình chỉ hoặc hủy bỏ vào thứ Hai này.

Stefanos Tsitsipas-Lorenzo Sonego, Lorenzo Musetti-Frances Tiafoe y Alexander Zverev-JJ Wolf Họ sẽ là những tay vợt bị ảnh hưởng nhiều nhất bởi vì nếu thời tiết cho phép, người chiến thắng trong trận đấu ở vòng 3 đó phải đánh đôi vào thứ Ba để chơi ở vòng 16 đội sau đó.


đọc quá

Ngày bị đình chỉ ở Rome do mưa

EFE


đọc quá

Marozsan, hạng 135 thế giới, khiến Alcaraz choáng váng ở Rome

martha perez

Tay vợt số 1 thế giới mới, vị trí mà anh ấy sẽ giành lại vào tuần tới, đã để thua tay vợt người Hungary ở vòng thứ ba tại Foro Italico.  Marozsan mới có 2 trận đấu tại giải đấu cao nhất ATP, đều thua ở Davis Cup, trước khi thi đấu ở Rome tuần này


đọc quá

Alcaraz: “Có những lúc tôi không biết chuyện gì đang xảy ra”

EFE

Nằm ngang

Novak Djokovicđương kim vô địch, sẽ mở sân trung tâm lúc 11:00 sáng để tìm kiếm một suất vào tứ kết gặp người Anh Cameron Norrie.

Paula Badosangười Tây Ban Nha cuối cùng còn sống, sẽ chơi trận đấu còn dang dở của vòng 16 trước 3:00 chiều tại đường đua Pietrangeli, gặp người Séc Karolina Manyova.

Nằm ngang

1

Trung tâm tòa án

11 giờ sáng

Novak Djokovic (Ser/1)-Cameron Norrie (GBR/13)
Không trước 12:30:
​Stefanos Tsitsipas (Gre/5)-Lorenzo Sonego (Ita)
Không trước 1:30 chiều:
Mỗi Swiatek (Pol/1)-Donna Vekic (Cro/21)
Jannik Sinner (Ita/8)-Francis Cerúndolo (Arg/24)
,Không trước 7:00 tối:
​Beatriz Haddad (Bra/12)-Anhelina Kalinina (Ucr)
Không trước 8:30 tối:
Tsitsipas hoặc Sonego-Musetti hoặc Tiafoe

Medvedev ăn mừng một điểm

2

Đấu trường khán đài

11 giờ sáng

Holger Rune (Din/7)-Alexei Popyrin (Úc)
Không trước 12:30 chiều:
Lorenzo Musetti (Ita/18)-Frances Tiafoe (Mỹ/12)
Casper Ruud (Nor/4)-Laslo Djere (Ser)
Andrey Rublev (Rus/6)-Yannick Hanfmann (Ale)
​Daniil Medvedev (Rus/3)-Zverev đấu Wolff
Không trước 7:00 tối:
​Borna Coric (Cro/15)-Fabian Marozsan (Hun)

Nằm ngang

3

bài hát Pietrangeli

12h30

Alexander Zverev (Ale/19)-JJ Wolf (Mỹ)
Không trước 3 giờ chiều:
​Paula Badosa (ESP)-Karolina Muchova (Che)
Veronika Kudermetova (Rus/11)-Qinwen Zheng (Chn/22)

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *