Thứ Bảy, Tháng Ba 2

Các trận đấu bận rộn vào Chủ nhật này tại Rome với Djokovic và Badosa đang thi đấu

Việc tạm dừng một số trận đấu vào thứ Bảy do trời mưa đã buộc ban tổ chức phải sắp xếp các trận đấu luân phiên vào Chủ nhật này tại la Mãlừa đảo Novak Djokovic y Paula Badosa trong số những người chơi quần vợt sẽ hành động.

Họ cũng phải thi đấu vào Chủ nhật, nhưng những đội bị ảnh hưởng bởi mưa vào thứ Bảy sẽ không có ngày nghỉ như thường lệ và sẽ phải kết thúc các trận đấu vào Chủ nhật với các trận đấu tiếp theo vào thứ Hai, bao gồm cả hai hạt giống hàng đầu. , Daniel Medvedev y Stefanos Tsitsipas.


đọc quá

Ngày bị đình chỉ ở Rome do mưa

EFE


đọc quá

Carlos Alcaraz đã trang trí cho số 1 thế giới mới của mình bằng một chiến thắng khác

Luís Carles Perez

Carlos Alcaraz đã trang hoàng bằng một chiến thắng khác trước tay vợt số 1 thế giới mới Albert Ramos (6-4, 6-1) và tiến vào vòng 3 Masters 1.000 tại Rome


đọc quá

Alcaraz, số một thế giới sau khi chơi một điểm ở Rome

Thiên thần Rigueira

Carlos Alcaraz sẽ trở thành số một thế giới ATP lần thứ ba trong sự nghiệp, ở tuổi 20 và vượt qua Novak Djokovic trước Roland Garros


đọc quá

Thêm 3 tay vợt Tây Ban Nha cùng Alcaraz vào vòng 3 Rome

EFE

Nằm ngang

Carlos Alcaraz Anh ấy cũng sẽ gặp đối thủ mà anh ấy sẽ đối mặt vào Chủ nhật này vào thứ Hai trong vòng 3, Sử dụng Lehecka Ô Fabian Marozsantrận đấu bị gián đoạn bởi cơn mưa khi Hungary dẫn trước 4-6, 6-1 và 2-1.

Nằm ngang

1

Trung tâm tòa án

11 giờ sáng

Karolina Muchova (Che)-Camila Giorgi (Ita)
Iga Swiatek (Pol/1)-Lesia Tsurenko (Ucr)
Novak Djokovic (Ser/1)-Grigor Dimitrov (Bul/26)
Không trước 7:00 tối:
Anna Kalinskaya (Nga)-Elena Rybakina (Kaz/7)
Alexander Shevchenko (Nga) – Jannik Sinner (Ita/8)

Nằm ngang

2

Đấu trường khán đài

11 giờ sáng

Roberto Bautista (ESP/21)-Marco Cecchinato (Ita)
Fabio Fognini (Ita)-Holger Rune (Din/7)
Stefanos Tsitsipas (Gre/5)-Nuno Borges (Por)
Không trước 3 giờ chiều:
​Victoria Azarenka (Bie/14)-Madison Keys (Mỹ/19)
​Barbora Krejcikova (Che/10)-Jelena Ostapenko (Let/20)
​David Goffin (Bel)-Alexander Zverev (Ale/19)

Nằm ngang

3

bài hát Pietrangeli

11 giờ sáng

Maria Sakkari (Gre/9)-Marketa Vondrousova (Che)
​Emil Ruusuvuori (Fin)-Daniil Medvedev (Rus/3)
​Lorenzo Musetti (Ita/18)-Matteo Arnaldi (Ita)
​Casper Ruud (Nor/4)-Alexander Bublik (Kaz)
Donna Vekic (Cro)-Liudmila Samsonova (Nga)

Nằm ngang

4

ngõ 12

11 giờ sáng

Julia Grabher (Aut)-Daria Kasatkina (Rus/8)
Không trước 12:30 chiều:
Coco Gauff (Mỹ/6)-Marie Bouzkova (Che/27)
Daniel Altmaier (Ale)-Frances Tiafoe (Mỹ/12)
Marton Fucsovics (Hun)-Cameron Norrie (GBR/13)​

Nằm ngang

5

đường ray số 1

11 giờ sáng

Alexei Popyrin (Aus)-Roman Safiulin (Nga)
Laslo Djere (Ser)-Cristian Garín (Chl)
​Paula Badosa (ESP)-Marta Kostyuk (Ucr/32)

Nằm ngang

6

theo dõi 2

11 giờ sáng

Gregorie Barrere (Fra)-Francisco Cerúndolo (Arg/24)
Yannick Hanfmann (Ale)-Taylor Fritz (Mỹ/9)
​Jiri Lehecka (Che)-Fabian Marozsan (Hun)

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *